Manylion
yr aelodau (ar 1 Ionawr 2008)
......................................................................................................
M J Hooker
(Cadeirydd)
Cyfarwyddwr Cynorthwyol (Gwasanaethau Cynllunio)
Cyngor Bwrdeistref Sirol Pen-y-bont ar Ogwr
S J Bool
(Ysgrifennydd)
Swyddog Mwynau
Cyngor Bwrdeistref Sirol Pen-y-bont ar Ogwr
C Murrin
Uwch Reolwr Adrannol
(Gwasanaethau Datblygu a Thai Sector Preifat)
Cyngor Bwrdeistref Sirol Blaenau Gwent
(a gynrychiolir gan D Canney)
C Gledhill
Prif Swyddog /Swyddog y Parc Cenedlaethol
Parc Cenedlaethol Bannau Brycheiniog
(a gynrychiolir gan Ms R Brown)
P Mears
Prif Swyddog Cynllunio
Cyngor Bwrdeistref Sirol Caerffili
(a gynrychiolir gan Mrs R Amundsen)
J Steadman
Rheolwr Cynllunio Strategol
Cyngor Sir Caerdydd
(a gynrychiolir gan S Williams)
E Lewis
Cyfarwyddwr Gwasanaethau Amgylcheddol a Thai
Cyngor Sir Ceredigion
(a gynrychiolir gan G Dorrington)
E Bowen
Pennaeth yr Adran Gynllunio, Amgylchedd a Datblygiad Economaidd
Cyngor Sir Gaerfyrddin
(a gynrychiolir gan H Towns)
N Davies
Rheolwr Cynllunio
Cyngor Bwrdeistref Sirol Merthyr Tudful
G Ashworth
Cyfarwyddwr Cynllunio Cynorthwyol
Cyngor Sir Fynwy
(a gynrychiolir gan Martin Davies)
G White
Pennaeth Gwasanaethau Cynllunio
Cyngor Bwrdeistref Sirol Castell Nedd Port Talbot
(a gynrychiolir gan N Morgan)
S Wild
Pennaeth Gwasanaethau Cynllunio ac Adfywiad Economaidd
Cyngor Bwrdeistref Sirol Casnewydd
(a gynrychiolir gan Lindsey Christian)
Roger Barrett-Evans
Cyfarwyddwr Datblygiad
Cyngor Sir Benfro
(a gynrychiolir gan Mrs C.A. Williams)
Ifor Jones
Pennaeth Cadwraeth
Parc Cenedlaethol Arfordir Sir Benfro
(a gynrychiolir gan Mrs C.A. Willliams)
G Davey
Cyfarwyddwr Cynllunio a Datblygiad Economaidd
Cyngor Sir Powys
(a gynrychiolir gan Steve Packer)
S Davies
Cyfarwyddwr Datblygiad ac Adfywiad
Cyngor Bwrdeistref Sirol Rhondda-Cynon-Taf
(a gynrychiolir gan Huw Owens)
C Anderson
Cyfarwyddwr Datblygiad
Dinas a Sir Abertawe
(a gynrychiolir gan R Henderson)
A Fretter
Cyfarwyddwr Datblygiad
Cyngor Bwrdeistref Sirol Torfaen
(a gynrychiolir gan A Wilcock)
R Thomas
Pennaeth Cynllunio a Chludiant
Bro Morgannwg
(a gynrychiolir gan M Lucas)
P Huxtable
Cynrychiolydd BAA
(a gynrychiolir gan T E Gilman)
K Seaman
Cynrychiolydd QPA
Cymdeithas Cynnyrch Chwareli
M M Frampton
Cynrychiolydd QPA
Cymdeithas Cynnyrch Chwareli
M Lawer
Cynrychiolydd QPA
Cymdeithas Cynnyrch Chwareli
B Hollington
Asiantaeth Ffermio a Chadwraeth Wledig
(Adran Amaethyddiaeth a Materion Gwledig)
S.Martin/C. Warburton
Cynulliad Cenedlaethol Cymru
J Golder
Ystad y Goron
J Cuddy
Cuddy Demolition & Dismantling
A Wilkes
Asiantaeth yr Amgylchedd
Karen Maddock-Jones
Cyngor Cefn Gwlad Cymru
Ken Hobden
OPA
Ian Fox
National Ash
A Wilkes
Environment Agency Wales
P Bide
Communities Development & Local Government
R Millard
QPA